Inbound Travel Insurance: Travel With Peace of MindBy Karimu MeshackDirector of Marketing and Communications UnitEvery journey begins with expectation. For someone travelling to Tanzania, it could be...
Read more:What's happening at NIC
Catch up with all that has been happening at NIC recently.
-
NIC
Call for Volunteer
National Insurance Corporation (NIC) is the leading Insurance Company in Tanzania established under Companies Ordinance Act, CAP 212, to tra...
Read more → Call for Volunteer -
NIC
Direct Sales Agent Positions
The National Insurance Corporation of Tanzania (NIC) is the leading Insurance Company in Tanzania established under Companies Ordinance Act,...
Read more → Direct Sales Agent Positions -
NIC
DIRECT SALES AGENTS
National Insurance Corporation (NIC) is the leading Insurance Company in Tanzania establishedunder Companies Ordinance Act, CAP 212, to tran...
Read more → DIRECT SALES AGENTS -
Admin
IC na TASAC kutoa elimu ya BIMA na usalama wa usafiri majini - Kagera
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kagera imezielekeza @Shirika la Bima la Taifa (NIC - NIC Insurance ) na Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC)...
Read more → IC na TASAC kutoa elimu ya BIMA na usalama wa usafiri majini - Kagera -
NIC
RC Dodoma apongeza NIC kwa kutoa elimu kuhusu umuhimu wa huduma za bima
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Mhe. Rosemary Senyamule, ameipongeza Shirika la Bima la Taifa (@nic_insurance ) kwa juhudi zake za kuwaunganisha wan...
Read more → RC Dodoma apongeza NIC kwa kutoa elimu kuhusu umuhimu wa huduma za bima -
Admin
NIC Yapata Tuzo ya Superbrand kwa Mara ya Pili Mfululizo
NIC imepata tuzo ya Superbrand kwa mara ya pili mfululizo, tuzo inayotambua taasisi zinazoaminika zaidi kwa ubora wa huduma, sifa njema, na...
Read more → NIC Yapata Tuzo ya Superbrand kwa Mara ya Pili Mfululizo -
NIC Admin
NIC yashiriki Maonesho ya Biashara, Zanzibar
Shirika la Bima la Taifa (NIC) limekuwa likishiriki maonesho mbalimbali kwa lengo la kutoa elimu na huduma za bima kwa wananchi ili kuongeza...
Read more → NIC yashiriki Maonesho ya Biashara, Zanzibar -
NIC
Baraza la Wafanyakazi NIC Lakutana Morogoro Kujadili Maboresho ya Huduma za Bima.
Morogoro. Baraza la Wafanyakazi la Shirika la Bima la Taifa (NIC) limekutana mkoani Morogoro kujadili maendeleo ya shirika, ustawi wa wafany...
Read more → Baraza la Wafanyakazi NIC Lakutana Morogoro Kujadili Maboresho ya Huduma za Bima. -
NIC
Wananchi Iringa wafikiwa kampeni NIC Kitaa
Kampeni ya kutoa elimu na huduma za bima mtaani ijulikanayo kama NIC Kitaa imezinduliwa rasmi mkoani Iringa ikiwa na lengo la kuwafikia wana...
Read more → Wananchi Iringa wafikiwa kampeni NIC Kitaa -
NIC
NIC Yaimarisha Ushirikiano na Wadau wa Sekta ya Fedha
Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la Bima la Taifa (NIC), Bw. Kaimu Abdi Mkeyenge, ameendelea na ziara yake ya kikazi mkoani Dodoma kwa lengo l...
Read more → NIC Yaimarisha Ushirikiano na Wadau wa Sekta ya Fedha -
NIC
Orodha ya wateja ambao bima zao zimeiva
Shirika la Bima la Taifa linawatangazia wateja walioorodheshwa hapa kuwa bima zao zimeiva (matured policies), hivyo wanahitajika kufika kwen...
Read more → Orodha ya wateja ambao bima zao zimeiva -
NIC
NIC Insurance Financial Statement 2022/23
NIC Insurance Tanzania has officially released its Financial Statement for the year 2022/23
Read more → NIC Insurance Financial Statement 2022/23 -
NIC
NIC Insurance Financial Statement 2021/22
NIC Insurance Tanzania has officially released its Financial Statement for the year 2021/22
Read more → NIC Insurance Financial Statement 2021/22 -
NIC
NIC yawaongezea uwezo watumishi kutoa huduma bora za bima za maisha
Katika mkakati wa kutoa huduma bora za bima kwa wananchi, NIC imeendelea kutoa mafunzo kwa Watumishi ili kuwaongezea ujuzi wa namna ya kutoa...
Read more → NIC yawaongezea uwezo watumishi kutoa huduma bora za bima za maisha -
NIC
NIC Yatembelea Wateja na Wadau Katika Maonesho ya Kitaifa ya Teknolojia ya Madini – Geita 2025
Katika jitihada za kuimarisha uhusiano wa kibiashara na kuongeza ukaribu na wateja wake, Shirika la Bima la Taifa (NIC) limeendelea kushirik...
Read more → NIC Yatembelea Wateja na Wadau Katika Maonesho ya Kitaifa ya Teknolojia ya Madini – Geita 2025 -
NIC
Meneja wa Kanda ya Ziwa wa TIRA Atembelea Banda la NIC katika Maonesho ya Teknolojia ya Madini – Geita 2025
Meneja wa Kanda ya Ziwa wa Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA), Bw. (Jina kamili), ametembelea banda la NIC katika Maonesho ya Nane...
Read more → Meneja wa Kanda ya Ziwa wa TIRA Atembelea Banda la NIC katika Maonesho ya Teknolojia ya Madini – Geita 2025 -
NIC
NIC Yaendelea Kutoa Elimu na Huduma za Bima Katika Kijiji cha Bima – Geita 2025.
Geita, Tanzania NIC inaendelea kushiriki kikamilifu katika utoaji wa elimu na huduma za bima kwa wananchi kupitia Kijiji cha Bima kilichoko...
Read more → NIC Yaendelea Kutoa Elimu na Huduma za Bima Katika Kijiji cha Bima – Geita 2025. -
NIC
NIC, Coop Bank wasaini Mkataba wa Makubaliano Kukuza wigo wa sekta ya bima.
Katika hatua ya kuongeza ushirikishwaji wa kifedha na kupanua wigo wa huduma za bima kote nchini, Benki ya Ushirika (Coop Bank Tanzania) ime...
Read more → NIC, Coop Bank wasaini Mkataba wa Makubaliano Kukuza wigo wa sekta ya bima. -
Admin
NIC tunaendelea kutumia majukwaa ya kidigital kutoa elimu na huduma za bima
Ahsante kwa Wafuasi 20,000 kwenye ukurasa wetu wa Instagram na kuwa kampuni kiongozi kwenye sekta ya BIMA kufikisha idadi ya wafuasi (Follow...
Read more → NIC tunaendelea kutumia majukwaa ya kidigital kutoa elimu na huduma za bima -
Admin
Rais Mstaafu wa awamu ya nne wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete ametembelea banda la Shirika la Bima la Taifa (NIC)
Rais Mstaafu wa awamu ya nne wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete ametembelea banda la Shirika la Bima la Tai...
Read more → Rais Mstaafu wa awamu ya nne wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete ametembelea banda la Shirika la Bima la Taifa (NIC) -
NIC
NIC Insurance Financial Statement 2023/24
NIC Insurance Tanzania has officially released its Financial Statement for the year 2023/24
Read more → NIC Insurance Financial Statement 2023/24 -
NIC
Tuzo ya udhamini wa Maonesho ya 48 ya Biashara ya Kimataifa ya Dar Es Salaam.
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Mwinyi (kulia), akimkabidhi tuzo, Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Bim...
Read more → Tuzo ya udhamini wa Maonesho ya 48 ya Biashara ya Kimataifa ya Dar Es Salaam. -
Msofe
NIC na NMB wamezindua kampeni ya UMEBIMA
NIC kwa kushirikiana na banki ya NMB kwa pamoja tumezindua kampeni ya UMEBIMA iliyolenga kufikisha huduma za bima kwa wananchi mtaani kupiti...
Read more → NIC na NMB wamezindua kampeni ya UMEBIMA -
NIC Insurance
Mafunzo ya kuimarisha utendaji wa watumishi wa Shirika la Bima la Taifa (NIC)
Menejimenti ya Shirika la Bima la Taifa (NIC) inafanya mabadiliko ya utamaduni (culture transformation) kwa watumishi wote wa Shirika la Bim...
Read more → Mafunzo ya kuimarisha utendaji wa watumishi wa Shirika la Bima la Taifa (NIC) -
NIC
NIC Insurance na benki ya Equity imezindua rasmi ushirikiano wa bima nafuu kwa wakulima na wafanyabiashara
NIC Insurance na benki ya Equity imezindua rasmi ushirikiano wa bima nafuu kwa wakulima na wafanyabiashara. Kupitia ushirikiano huu, mashiri...
Read more → NIC Insurance na benki ya Equity imezindua rasmi ushirikiano wa bima nafuu kwa wakulima na wafanyabiashara -
NIC Insurance
WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA NIC INSURANCE WATEMBELEA MKOA WA KAGERA
Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya NIC Insurance wakiongozwa na Mwenyekiti wa Bodi Bw. Justine Mwandu amefanya ziara Mkoa wa Kagera kwa lengo...
Read more → WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA NIC INSURANCE WATEMBELEA MKOA WA KAGERA -
NIC
NIC Insurance yaigusa Idara ya Watoto Muhimbili kwa Msaada wa Tsh. Milioni 20
Mkurugenzi Masoko na Mawasiliano wa NIC Insurance Bw. Karimu Meshack amekabidhi fanicha na vifaa tiba vyenye thamani ya sh. Million 20 kw...
Read more → NIC Insurance yaigusa Idara ya Watoto Muhimbili kwa Msaada wa Tsh. Milioni 20 -
NIC
NIC INSURANCE YAKABIDHI TUZO YA KABLU BORA KWENYE TUZO ZA WANAMICHEZO (BMT AWARD)
Mkurugenzi Mtendaji wa NIC Insurance (kushoto), akikabidhi tuzo raisi wa klabu ya Yanga Injinia Hersi Said baada ya kushinda kwenye kipendel...
Read more → NIC INSURANCE YAKABIDHI TUZO YA KABLU BORA KWENYE TUZO ZA WANAMICHEZO (BMT AWARD) -
NIC Insurance / DMC
NIC yadhamini tuzo ya uandishi bora wa insha ya umuhimu wa bima dhidi ya majanga ya moto kwa uchumi wa maendeleo ya Taifa.
NIC Insurance imetua katika Shule ya Sekondari ya Wasichana Musabe mkoani Mwanza kwa ajili ya kutoa elimu ya Bima kwa Waalimu na Wanafunzi w...
Read more → NIC yadhamini tuzo ya uandishi bora wa insha ya umuhimu wa bima dhidi ya majanga ya moto kwa uchumi wa maendeleo ya Taifa. -
NIC
NIC Yatoa Elimu Ya Bima Kwa Waalimu Na Wanafunzi Wa Sekondari Jijini Mwanza.
NIC Insurance imetua katika Shule ya Sekondari ya Wasichana Musabe mkoani Mwanza kwa ajili ya kutoa elimu ya Bima kwa Waalimu na Wanafunzi w...
Read more → NIC Yatoa Elimu Ya Bima Kwa Waalimu Na Wanafunzi Wa Sekondari Jijini Mwanza. -
NIC
NIC INSURANCE YAWAKIMBILIA WAATHIRIKA WA MAFURIKO RUFIJI
NIC Insurance imetoa msaada vyakula na mahitaji ya msingi vyenye thamani ya Sh.Milioni 10 kwa waathirika mafuriko katika Kata 13 za Wilaya y...
Read more → NIC INSURANCE YAWAKIMBILIA WAATHIRIKA WA MAFURIKO RUFIJI -
NIC
Waziri Mkuu aipongeza NIC Insurance
Hakika NIC Insurance Kitivo cha huduma bora za Bima nchini. Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa ametembelea...
Read more → Waziri Mkuu aipongeza NIC Insurance -
NIC
NIC INSURANCE YAPATA TUZO YA UMAHIRI KATIKA UHUSIANO NA MAWASILIANO MWAKA 2024
NIC Insurance imeibuka mshindi wa pili wa tuzo ya umahiri katika uhusiano mawasiliano kwa mwaka 2023 kwenye kipengele cha kudhibiti na kupam...
Read more → NIC INSURANCE YAPATA TUZO YA UMAHIRI KATIKA UHUSIANO NA MAWASILIANO MWAKA 2024 -
NIC
Makabidhiano
Mkurugenzi Mtendaji wa NIC Insurance Bw. Kaimu Abdi Mkeyenge amekabidhiwa rasmi ofisi na aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji Dr. Elirehema Doriye...
Read more → Makabidhiano -
NIC
NIC Insurance Ilivyofanya mapinduzi makubwa katika sekta ya bima nchini
Mkurugenzi wa Masoko na Mawasiliano wa @nic_insurance , Bw. Karimu Meshack, akielezea namna NIC Insurance Ilivyofanya mapinduzi makubwa kati...
Read more → NIC Insurance Ilivyofanya mapinduzi makubwa katika sekta ya bima nchini -
NIC
NIC KUENDELEA KUBORESHA NA KUBUNI HUDUMA MPYA ZA BIMA
NIC Insurance katika kutimiza miaka 60 imesema itahakikisha inaendelea kuboresha huduma zake kwa kubuni huduma mpya lakini kushirikiana zaid...
Read more → NIC KUENDELEA KUBORESHA NA KUBUNI HUDUMA MPYA ZA BIMA -
NIC
NIC Insurance yaibuka kinara Nanenae 2023
Nyakati zote tumekuwa mstari wa mbele kuhakikisha tunatoa huduma bora za BIMA kwa watanzania kwa kushirikiana na serikali, kwenye maonesho y...
Read more → NIC Insurance yaibuka kinara Nanenae 2023