Coat of arms of the United Republic of Tanzania
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA MINISTRY OF FINANCE NATIONAL INSURANCE CORPORATION OF TANZANIA LIMITED (NIC) ISO 9001:2015 CERTIFIED
NIC logo
News

NIC yawaongezea uwezo watumishi kutoa huduma bora za bima za maisha

29 September 2025 · NIC

All news
1 photo. Select a photo to see it full size.
NIC yawaongezea uwezo watumishi kutoa huduma bora za bima za maisha

Katika mkakati wa kutoa huduma bora za bima kwa wananchi, NIC imeendelea kutoa mafunzo kwa Watumishi ili kuwaongezea ujuzi wa namna ya kutoa huduma bora kupitia bidhaa zake za bima za Maisha.

 Mafunzo hayo ya siku mbili yanayoendelea kufanyika mjini Morogoro, yamelenga kuongeza ujuzi na namna bora ya kutoa huduma za bima za maisha kwa wateja.


Kaimu Mkurugenzi wa Bima za Maisha Bw. Petro Mgaya kwa niaba ya Mkurugenzi Mtendaji wa NIC Bw. Kaimu Abdi Mkeyenge, katika ufunguzi wa mafunzo hayo amesisitiza umuhimu wa mafunzo ni kushirikishana uzoefu wa namna bora ya kuwahudumia wateja kwa kuzingatia mkataba wa bima na kutambua ushindani wa soko uliopo Nchini.



#NICBima #BimaKwaWote #TunajaliUlinziWako