Coat of arms of the United Republic of Tanzania
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA MINISTRY OF FINANCE NATIONAL INSURANCE CORPORATION OF TANZANIA LIMITED (NIC) ISO 9001:2015 CERTIFIED
NIC logo
News

NIC INSURANCE YAKABIDHI TUZO YA KABLU BORA KWENYE TUZO ZA WANAMICHEZO (BMT AWARD)

10 June 2024 · NIC

All news
1 photo. Select a photo to see it full size.
NIC INSURANCE YAKABIDHI TUZO YA KABLU BORA KWENYE TUZO ZA WANAMICHEZO (BMT AWARD)

Mkurugenzi Mtendaji wa NIC Insurance (kushoto), akikabidhi tuzo raisi wa klabu ya Yanga Injinia Hersi Said baada ya kushinda kwenye kipendele cha timu bora ya mwaka kwa ngazi ya klabu kwa upande wa wanaume kwenye tuzo za WANAMICHEZO zilizoandaliwa na Baraza la Michezo la Taifa (BMT)


Pia NIC Insurance ilikuwa mdhamini wa tuzo hizo lengo ni kuendelea kushirikiana na taasisi mbalimbali kufukisha elimu na huduma za BIMA tunazozitoa kwa makundi mbalimbali wakiwemo wanamichezo kupitia huduma zetu za BIMA za Maisha na BIMA za ajali (Personal Accident)