Coat of arms of the United Republic of Tanzania
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA MINISTRY OF FINANCE NATIONAL INSURANCE CORPORATION OF TANZANIA LIMITED (NIC) ISO 9001:2015 CERTIFIED
NIC logo
News

NIC Insurance yaigusa Idara ya Watoto Muhimbili kwa Msaada wa Tsh. Milioni 20

9 September 2024 · NIC

All news
1 photo. Select a photo to see it full size.
NIC Insurance yaigusa Idara ya Watoto Muhimbili kwa Msaada wa Tsh. Milioni 20

Mkurugenzi Masoko na Mawasiliano wa NIC Insurance Bw. Karimu Meshack amekabidhi fanicha na vifaa tiba vyenye thamani ya sh. Million 20 kwa Mkurugenzi wa Huduma za Tiba wa Hospitali ya Taifa Muhimbili. Dkt John Rwegasha kusaidia maboresho ya huduma za afya kwa watoto katika hospitali hiyo.


Kwa upande wake Dkt Rwegasha ameishukuru NIC Insurance kwa msaada huo kwani usaidia kuboresha huduma za afya na kuimarisha utoaji wa huduma kwa Watoto na Sekta ya Afya kwa ujumla.